Hii leo studio kwa mara nyingine tena nipo na mrembo hapa Genevieve, ambaye anashawahi kutembelea studio zetu. Karibu kwa mara nyingine tena, asante sana mm -hmm. nashukuru sana kuwepo hapa siku ya leo tena mm -hmm. kwa mara nyingine nashukuru kwa mwaliko. kweli kabisa, karibu yeah. sana asante sana <laughs> na labda, kuna nini jipya Genevieve? Um, jipya ni kuwa ni na wimbo wangu mpya Mhm. Mm wanne ambao unaitwa hoi, kwa hiyo imekuja rasmi kutambulisha kwenu, karibu sana. asante <laughs> tukizungumzia kuhusiana na kariera yako ya muziki, tangu umeanza, tangu mara ya mwisho umepitia hapa, labda kwa, kwa ufupi tu watu wangependa kujua ni mambo gani ambayo umepitia katika kipindi chote hiki hadi kufikia kutoa wimbo huu Hoi. Um, kwa kweli experience nzima tangu nimeanza imekuwa ni naweza, e, ni... nikasema ni very exciting imekuwa ya kitofauti, kwa sababu ni mara yangu ya kwanza, yani kuanza tasnia hii, ingawa ni sanaa kama ilivyo uh, Mlimbwende lakini mziki ni tofauti kidogo. Kwa hiyo so far experience iko vizuri. Nimepata nafasi za, ya kuperform kwenye majukwaa makubwa sana katika um, moja ya maonyesho makubwa sana nchini Tanzania ambayo ni Fiesta. Uh, kwa hiyo Experience so far naweza nikasema imekuwa nzuri, na mwaka 2018 na, na expect mambo makubwa zaidi, mambo tofauti zaidi. Kwa hiyo niko tayari kwa mwaka 2018 kutoa kazi nyingi zaidi, na ya kuanzia ni, ni hii wimbo ambao unaitwa Hoi ambao tayari una video mm -hmm, inapatikana YouTube, kwenye YouTube channel yangu at Genevieve 255 na vile vile kwenye akaunti yangu ya Instagram kutakuwa kuna uh, link ambayo itakupeleka direct kwenye ukurasa wangu wa YouTube ambapo unaweza ukaangalia mm -hmm. wimbo wangu huo wa Hoe na pia usisahau kusubscribe. Naam, na hivi karibuni ulifanya uzinduzi wa wimbo wako huo. Mm, ndio. Uh, labda unafikiri uh, wasikilizaji wameupokeaje? Kwa kweli usiku ule ambao nimefanya hiyo listening party Uh, kwa kweli mwitikio ulikuwa ni mkubwa sana, na dhumuni lote la kufanya hivyo ilikuwa ni kupata direct response kutoka kwa wadau waliokuwepo pale, uh, na ambao walikuwepo, baadhi ya vyombo vya habari walikuwepo, wasanii wenzangu na marafiki na wadau wa mziki mbalimbali mbali. Kwa hiyo wao waliweza kunipa yani First-hand information kuhusiana na wimbo, wameusikiaje? Video wameionaje? Kwa hiyo ilikuwa ni ya manufaa makubwa sana kwangu, na i, pia iliweza kuni, kunipa njia ya, ya jinsi gani naweza nikaupushi nika zaidi wimbo wangu huu mpya. Na sasa ukiangalia gemu la muziki mm. namna lilivyo kwa sasa, kuna kasi kubwa sana sasa, mm. huo umejipanga vipi? Kwa kweli kasi ipo, ndiyo ni kweli, lakini aa, mimi kwa mpango wangu ni napanga kufanya vitu kwa kasi yangu, kwa sababu naamini na, naamini katika kitu ninachokifanya, kwa hiyo siamini katika kushindana na kasi ya mtu mwingine, kwa sababu kila mtu ana mipango yake ya kazi zake. Ana mipango ya mwaka ya jinsi ya kupush mziki wake. <coughs> Sasa wewe kwa hapa Tanzania unafikiri watu wanaweza wakakukompea na mwanamuziki gani? Tangu nimeanza kuimba naona watu wananikompea <tipi> na Vanessa Mdee. Mm -hmm. Ya yeah, watu wanauliza ana, mbona una, una sound angine kama Vanessa ama nini? Na mimi najibu kwamba kwa sababu yeye alianza kwao inawezekana kuna elements ambazo zimeniinspire na mimi zipo zina, zinaonekana au kwa sababu wote sisi ni wanamziki wa kike wa Tanzania inawezekana kuna vitu tunaingiliana, lakini siko kiushindani Mm -hmm. na wala sitaki kuwa kiushindani kwa sababu mi naamini kila mtu ana fungu lake na kila mtu ana kipaji chake na uwezo wake. Kwa hiyo there is no point kushindana kwa sababu mimi na aim ku, kupeleka mziki wa Tanzania duniani. Kwa hiyo kwa mfano mzuri ambao nilivyokuwa kwenye mashindano ya Miss World kule, nilikuwa sijulikani kama Genevieve, nilikuwa najulikana kama Tanzania. Kwa hiyo mimi na, na aim ku, huko nchi za nje na duniani nijulikane kama Tanzania. Kwa hiyo sitegemei kuwa na msuguano na mtanzania mwenzangu huku, alafu yani naweza nikafika level hizo nikakosa hata hiyo support. kwa hiyo labda nije kushindanishwa na msanii wa nchi nyingine ita make sense zaidi kuliko na mtanzania mwenzangu nam asante sana Genevieve, mwanamuziki wa bongo flava ambaye niko naye katika makala ya muziki Jumaa. Bila shaka tunasikika vema hapo Bujumbura kupitia 103.7 FM, lakini Kigali nchini Rwanda tunasikika kupitia 92.1 FM. Bado tuko pamoja na Genevieve ambaye ni mwanamuziki sasa hivi anatamba na ngoma yake hoy nam. Katika hali ya kumalizia, Genevieve, labda kuna ujumbe wowote ambao ungependa kuwaambia wasikilizaji ambao wanatusikiliza kwa muda huu? Um, ujumbe ni kwanza kwa Watanzania na watu wote in general, tunatakiwa tu, tupeane support um, tu, tupeane support kwa kitu ambacho mtu anaweza akapata courage ya kufanya, inabidi tupeane support ili watu tuweze kufikia malengo yetu, na vile vile um, sina mengi ya kusema zaidi tu ya kuwashukuru kwa support kwa watu wote ambao wana support mziki wa Genevieve, aka Ginger. E, mwendelee ku request nyimbo nyi zangu, mwendelee ku request video zipigwe hivyo tu naomba sapoti yenu, na Mungu awabariki bariki nam. Asante ni kushukuru sana. Nami sina budi kukutakia kila la heri na mafanikio mema katika safari yako hiyo ya muziki. Asante. <mulikimu>