Nam na mkujambo, karibu ndani ya makala ya muziki Ijumaa, msikilizaji, ndani ya makala haya leo, nahodha si mwingine ni mimi Benson Wakoli, nyuma ya kipaza sauti hiki nam msikilizaji kwa kuanza makala haya ilivyo ada, basi ni chaguo langu la muziki. Chaguo langu la muziki ni lipi leo? Ungependa kujua? Basi usiondoke wala usiguze kidude. <coughs> Na msikilizaji, kwa kuanza makala haya ilivyo ada, ni chaguo langu na hapa na kupa kibao bomba kabisa, kibao ambacho ni ushirikiano wa marehemu Frango Luambo Makiadi na Samangwana, kibao Toujur Okay. i baada ya kupata kibao hicho cha frango lwambo Makiadi naye samaungwana. Hapa naangazia maombi yenyu ambayo mlitumia kupitia ujumbe. Mambo vipi? Makala ya muziki jumaa yanakujia kivingine. Muziki Ijumaa ndio uwanja wako. Chagua mziki unaopenda kusikiliza, tuma chaguo lako kupitia namba yetu ya WhatsApp, alama kujumulisha 2547078888 kila ijumaa tuma chaguo lako la muziki, alama ya kujumlisha 254 707 888 555. Tuende kazini. RFI. Hapa namwona nani? Namwona Moses Kagoma anasema, yuko Kampala Uganda, anaomba wimbo wake Mr. Flavor akimshirikisha Patoranking kibao kinaitwa Moon Baby. Basi nami nakupa kibao hicho Moon Baby. Kipate msikilizaji. na msikilizaji, mbali na jumbe za maandishi, pia kunazo jumbe ambazo zimetumwa kwa njia ya sauti. Hapa namwona nane, namwona nane, nanataka kibao kipi? Kwa majina naitwa Selestini Kajuna, nipo Bukoba, Kagera, Tanzania. Kwa leo, naomba wimbo wa Juksi unaniweza uweze kuwaburudisha wasikilizaji wote wa RFI Kiswahili. Kumbuka, kibao hicho kilikuwa kimeumbwa naye Celestin Kajuna Patrick Okomba kutoka Kampala, Uganda. Anasema angependa kibao chake e, msanii anaitwa na Mandingo na Mandingo ni msanii kutoka Malawi na kibao chake atushpera pata kibao ah, Kibao hicho msikilizaji, cha atushpera chake na Mandingo, kinatupeleka moja kwa moja kwa ombi lingine. Ombi la Kabanzi Jean kutoka Nunda Moba, DRC, anaomba. Kibao kinaitwa Mama chake msanii Kayumba. Anasema kibao hiki kinamkumbusha wazazi wake. Kabanzi Jean, pokea kibao Mama popote nilipo, upo mama, unasema na moyo wangu kwenye mazito na magumu, usia wako ndo ngao yangu, upendi nikijira umu nikipatacho ndo fungu langu, ulisema mama narudi utoto oh. waka moto kamoto jisulivoniendo siko wa ulahii viomaa oh. baridi kali Tafadhali Mola, mwambie milelea anichunge mimi, nisijeza mashetani asinivamie. Chuki wivu tunakutesa, linda kwako usiwasikie. Kwanini hatuwezi zote kupenda hoi? Wenzangu acha niwaambie, labda si sote twenda wazimu, labda lana yetu pesa. Kesho ukipoteza kila kitu Dunia mzima itakucheka wanaomba iliwechai yangu sumu wabaki yao ndo kusema kesho wampigie demu wangu simu. Na, msikilizaji, kibao hicho cha Nyashinski, ombi lake dash, kinakamilisha makala yetu ya muziki Ijumaa kwa leo. Nimekuwa na hoda wako Benson Wakoli. Unaweza pia kunifuata katika ukurasa wangu wa Twitter asa Wakoli.