With the Lucky Land Slots, you can get lucky just about anywhere. This is your captain speaking. Uh, we've got clear runway and the weather's fine, but we're just going to circle up here a while and uh, get lucky. No, no, nothing like that. It's just these cash prizes add up quick. So I suggest you sit back, keep your tray table upright, and start getting lucky. Play for free at LuckyLandSlots.com. Are you feeling lucky? No purchase necessary. Void where prohibited by law. 18 plus terms and conditions apply. See website for details. asalamu alaikum karibuni wasikilizaji ifuatayo ni habari kamili inayoojia kutoka idhaa ya jumuiya ya kiislamu ulimwenguni na kwanza ni muhtasari wake <muchilu> jumuiya ya waislamu ulimwenguni inalaani shambulio la kigaidi dhidi ya kiwanda cha kusafisha mafuta cha rad na shambulio la kutisha la kulipua kwa msikiti mmoja nchini pakistani <muchilu> jumuiya inaanza kutekeleza msingi wa vituo vya kitamaduni huko kurdvan kaskazini mwa sudani <muchilu> katibu mkuu wa baraza la kiislamu la kiarabu anasifu uvumilivu wa saudia na mkabala wa jumuiya ya kujumlisha na sasa ni habari kamili jumuiya ya kiislamu ulimwenguni imelaani shambulio la kigaidi lililofanywa na ndege isiyo na rubani kwenye kino cha kusafisha mafuta huko riadhi saudi arabia ambapo tunamshukuru mwenyezi mungu alikusababisha kifo majeraha au athari yoyote katika shughuli za kiwanda hicho meheshimiwa katibu mkuu wa jumuiya ya ulimwengu wa kiislam mwenyekiti wa jumuia ya wanazuoni wa kiislam shekh dktar muhamad bin abdl karim alayhisaa alilaani hujuma hiyo na unyama wa ugaidi wake unaolenga kulenga kituo muhimu cha kiraia ukiukaji wa wazi wa sheria kanuni na kanuni zote za kimataifa kwa niaba ya jumuiya ya kiislamu ulimwenguni na mabaraza yake yote ya kimataifa na vyombo vya mabaraza yake hayo kimataifa vinashikamana kamili na no ufalme wa saudi arabia mbele yayote ambayo yanatishia usalama na utulivu wake na kusimama nayo katika hatua zote inachukua kulinda usalama wake na usalama wa raia na wakazi wake kumwomba mwenyezi mungu kuondosha njama hofu katika mauaji yake na kulinda kila mtu kutokana na uovu wake jumuia ya waislamu ulimwenguni pia imelaani shambulizi la kigaidi lililolenga msikiti mmoja katika mji wa peshawar katikati mwa jamhuri ya kiislamu ya pakistan ambalo lilisababisha vifo na majeruhi kadhaa katibu mkuu wa jumuiya hiyo mwenyekiti wa, wa jumuia ya wanazuoni wa kiislamu shekh dktar muhamad bin abdl karim alahisaa alieleza machungu ya jumuia ya kiislamu ulimwenguni kwa tukio hilo la kusikitisha lililogharimu maisha ya waumini kadhaa waliokuwa wakimwomba mungu awabariki kwa rehema zake nyingi na msamaha wake mkubwa na awape majeruhi auheni ya haraka na awashinde ugaidi awafedheheshe watu wake na awalinde watu wa pakistani kutokana na maovu yote ali isa amethibitisha kwa niaba ya mabaraza na mabaraza ya kimataifa ya jumuia hiyo uungaji mkono wake kamili kwa jamhuri ya kiislamu ya pakistani katika kukabiliana na aina zote za ugaidi na jinai zake ambazo zilizowaondolea wahusika wake maana ya dini na ubinadamu hawakuwheshimu utakatifu na nafsi ya mwanadamu wala utakatifu wa mahali pa ibada jumuia ya waislamu limwenguni na chuo kikuu cha kurdovan katika jamhuri ya sudani walijadili masuala ya ushirikiano wa pamoja kati yao katika kutekeleza mradi wa vituo vya ustaarabu unaoanzishwa na jumuiya ya kiislamu ulimwenguni huko elb vituo hivi vimebobea katika mafunzo ya ufundi stadi kuanzisha shule za msingi na sekondari pamoja na huduma za matibabu misikiti na viambatisho vyake na viwanja vya michezo ndani ya mfumo wa ushirikiano mzuri uliotiwa saini kati ya chama na chuo kikuu kuhusu uendeshaji na uendeshaji mafunzo ya vituo vya kiustaarabu hayo yamejiri katika kikao kilichoongozwa na profesa abdullah muhammad abdullah mkurugenzi wa chuo kikuu cha kordovan na mbele ya mkurugenzi wa ofisi ya umoja wa waislamu wa dunia nchini sudani muhammad khairi muhammad kwa kushirikiana na ujumbe wa ligi hiyo na baadhi ya wakuu wa vitivyo na tawala mbalimbali za vio vikuu daktari saleh musa abkar mkurugenzi wa afisi ya chama huko north kordovan alithibitisha kuwa kazi hiyo inakuja ndani ya mfumo wa ushirikiano uliotiwa saini kati ya chuo kikuu na kituo cha chama huko el obeid ambacho utafiti wake wa utekelezaji uliandaliwa na chuo kikuu cha kordovan kama ujumbe wa kijamii kwa upande wake muhamadi khairi muhamedi alisifu nafasi ya chuo kikuu na ujumbe wake wa kijamii akisema kwamba ushirikiano wa chama na chuo kikuu cha kordovani bado ni mwanzo wa maendeleo na maendeleo ya kikanda akibainisha muhimu wa jukumu la kazi la wizara ya elimu katika kusimamia na kuongoza miradi inayohusiana na mchakato wa elimu pia alitoa wito wa kubuni miradi inayoendana na uwezo wa ndani wa jamii kwa upande wake profesa abdullah mohamed abdullah mkurugenzi wa chuo kikuu cha kurdovan alisistiza uwazi wa chuo hicho kwa mazingira ya ndani na nje akiashiria tofauti ya chuo hicho katika taaluma mbalimbali na kugusia afua chanya kusaidia mchakato wa elimu nchini hatua za msingi na sekondari pia alipitia uanzishwaji wa kituo cha mafunzo na maendeleo ya rasilimali watu na mipango na programu kwa ujumla ambazo zinanufaisha chuo kikuu na jamii aidha profesa salam abdulfadili bakhiti makamu w rahisi wa chuo kikuu cha kordovan alielezea umuhimu wa ubora utiifu wa kisayansi unaohusiana na uzalishaji wa maarifa na maendeleo ya ufumbuzi wa matatizo ya jamii akiashiria jitihada za chuo hicho kutekeleza msingi wa kazi iliyokubaliwa na chama kwa manufaa ya jumuiya katika kurdovan muhamad al husein katibu mkuu wa baraza la kiislamu la kiarabu amesisitiza kuwa uvumilivu wa kidini katika ufalme wa saudi arabia tu sera inayotumika kwa waislamu wanaoishi ndani yake bali ni mtazamo thabiti wa kiislamu katika kukabiliana na wawakilishi wa dini tofauti na ustaarabu al husein alionyesha katika ujumbe wake wa twitter katika akaunti yake ya kibinafsi ya twitter kwamba jumuiya ya uislamu ulimwenguni yalijumuisha njia hii kwa vitendo na kwa maneno kupitia ziara midahalo makongamano na vikao ambavyo inaandaa na kusifu umuhimu mkubwa katika suala hili la hati ya makkal mukarama iliyozinduliwa na ligi mwaka 219 na kuidhinishwa na, na, na shakhsia wa kiislamu 120 kutoka nchi 139 zinazowakilisha madhehebu tofauti ya kiislamu akaunti rasmi ya jumuia ya ulimwengu ya kiislamu kwenye twitte ilichapisha twiti kuhusu utu wa wanawake kama ilivyoainishwa kwenye hati ya makal mukarama twitti hii ilikuja wakati wa siku ya kimataifa ya wanawake ambayo huadhimishwa tarehe 8 machi kila mwaka twitt ilibeba kutoka kwa waraka huo isemavyo uwezeshaji halali wa wanawake kwa mujibu wa mfumo unaohifadhi mipaka ya mwenyezi mungu ni moja ya haki zake na hairuhusiwi kuiongeza kwa kuweka pembeni jukumu lake kudhalilisha utu wake kumdharau au kumnyima fursa iwe katika masuala ya kidini kisiasa kijamii au mambo mengine hasa katika yote ambayo inafikia daraja inayostahili bila ya ubaguzi dhidi yake ikiwa ni pamoja na usawa wa mishahara na fursa yote kwa mujibu wa asili yake viwango vya uwezo na usawa wa haki na kuzuia kutekelezwa kwa uhalifu huo dhidi ya wanawake hasa na jamii kwa ujumla na hapa ndio tumefikia mwisho wa habari kamili kutoka idhaa ya jumuia ya kiislamu ulimwenguni hadi wakati mwingine panapomajajwa kwa herini with lucky land slots you can get lucky just about anywhere This is your captain speaking. Uh, we've got clear runway and the weather's fine, but we're just going to circle up here a while and uh, get lucky. No, no, nothing like that. It's just these cash prizes add up quick. So I suggest you sit back, keep your tray table upright, and start getting lucky. Play for free at LuckyLandSlots.com. Are you feeling lucky? No purchase necessary. Void where prohibited by law. 18 plus terms and conditions apply. See website for details.